Bawul Zaune Guda ɗaya (Cage)
Gabatarwar Samfur
kejin wurin zama ɗaya ( keji) mai sarrafa bawul ɗin ya dace da ratar diski ɗin bawul.Akwai tagogi da yawa masu tsuguno a kejin.Siffar taga yana ƙayyade halaye masu gudana na bawul ɗin sarrafawa, kuma girman taga yana rinjayar madaidaicin madaidaicin Cv na bawul ɗin sarrafawa.Wurin zama na bawul ɗin yana ɗaukar tsarin ɗaukar hoto mara zare mai kai tsaye.Wurin rufewa na conical a kan wurin zama na bawul yana aiki tare da madaidaicin madauri a kan faifan bawul don samar da nau'in hatimin da aka yanke, wanda ke tabbatar da cewa bawul ɗin yana rufewa sosai lokacin da aka danna diski akan wurin zama.Girman diamita na wurin zama bawul yana rinjayar madaidaicin madaidaicin CV na bawul ɗin sarrafawa.Akwai ramukan ma'auni da aka rarraba a ma'auni kuma daidai da axis akan faifan bawul ɗin da ke haɗa ɗakunan da ke kan manyan fuskokin ƙarshen faifan bawul.Ta wannan hanyar, ƙarfin ruwan da ke cikin bawul akan madaidaicin faifan bawul ɗin galibi an soke shi.Ƙarfin da ba ya daidaita da ruwa ya haifar a kan tushen bawul yana da ƙanƙanta.
Ɗauki madaidaicin madaidaicin madaidaicin tsarin jagorar datsa tsarin zai iya tsayayya da babban bambanci matsa lamba na aiki kuma ya sami ingantaccen daidaitawa tare da ƙaramin ƙarfin aiki;saboda tasirin jagora na keji, ƙarfinsa mai ƙarfi kuma yana da kyau fiye da na bawul ɗin sarrafawa guda ɗaya.The "curve taga" tare da daban-daban daidaita halaye a kan kejin kuma yana da ayyuka na rage amo da anti-scouring.A lokaci guda, bawul datsa tare da nau'ikan halaye masu gudana suna samuwa, waɗanda zasu iya saduwa da buƙatun daidaitawa na tsarin daban-daban kuma sun dace da yanayin inda bambance-bambancen matsa lamba ya yi girma kuma babu wasu ƙwayoyin cuta a cikin ruwa don iskar gas daban-daban kuma ruwaye.
Akwai shi tare da HITORK®lantarki ko na'urorin motsa jiki.
Bawul Jikin: WCB, LCB, WC9, CF8, CF8M, CF3M
Bawul mai tushe: 304, 316, 316L
Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa: 304, 316, 316L
Shiryawa: PTFE/ graphite mai sassauƙa
Mai kunnawa: Electric actuator
Nau'in: Linear
Wutar lantarki: 200, 220, 240, 380, 400, 415, 440, 480, 500, 550, 660, 690
Nau'in sarrafawa: Nau'in daidaitawa
Series: mai hankali